Kama uko hatarini kimwili sasa hivi, piga 112

Hali ya Kesi

Fuatilia Kesi Yako

Weka nambari uliyopewa ulipowasilisha ripoti.

Kwa kawaida inachukua muda gani

Haya ni malengo ya muda ambao maafisa wanalenga, kuanzia ulipotuma ripoti — si ahadi kamili kwa dakika.

  • Hatari kubwa — mawasiliano ya kwanza ndani ya saa 4
  • Hatari ya wastani — mawasiliano ya kwanza ndani ya saa 24
  • Hatari ndogo — mawasiliano ya kwanza ndani ya saa 72

Salama Online

Jukwaa la kuripoti ukatili wa kijinsia unaofanyika mtandaoni — kwa wanawake, vijana, waandishi wa habari, watetezi wa haki za binadamu, na yeyote aliyeathirika.

Mradi wa Mulika Tanzania

Sheria na Uzingatiaji

Jukwaa hili linafuata Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi, 2022 na Sheria ya Makosa ya Mtandao, 2015.

Washirika

TCRA · Dawati la Jinsia na Watoto (Polisi) · PDPC · Asasi za kiraia · Washirika wa UNFPA

TCRAPDPCUNFPA

© 2026 Salama Online · Una salama hapa.

Dharura