Kama uko hatarini kimwili sasa hivi, piga 112

Ripoti Mpya

Ripoti

Kabla ya kuanza

  • Ni bila jina kwa kawaida — kutaja jina lako ni hiari
  • Hakuna kinachohifadhiwa kwenye kifaa hiki. Ukifunga ukurasa, majibu yanafutika.
  • Hauna nenosiri la kufuatilia kesi yako — nambari ya kesi pekee
  • Ushahidi unahifadhiwa kwa usalama, na muda hasa ulipoongezwa unarekodiwa

Hatua 1 ya 4

Kulitokea nini? Si lazima

Tueleze kwa maneno yako mwenyewe kama unaweza — hakuna njia mbaya ya kusema. Sehemu hii si lazima.

Ni lipi kati ya haya linalokaribiana zaidi na kilichotokea?

Chagua linalokaribiana zaidi — afisa aliyefunzwa atapitia ripoti yako kwa makini.

Salama Online

Jukwaa la kuripoti ukatili wa kijinsia unaofanyika mtandaoni — kwa wanawake, vijana, waandishi wa habari, watetezi wa haki za binadamu, na yeyote aliyeathirika.

Mradi wa Mulika Tanzania

Sheria na Uzingatiaji

Jukwaa hili linafuata Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi, 2022 na Sheria ya Makosa ya Mtandao, 2015.

Washirika

TCRA · Dawati la Jinsia na Watoto (Polisi) · PDPC · Asasi za kiraia · Washirika wa UNFPA

TCRAPDPCUNFPA

© 2026 Salama Online · Una salama hapa.

Dharura