Kama uko hatarini kimwili sasa hivi, piga 112

Pata Msaada

Huduma hizi zimethibitishwa na zinapatikana Tanzania. Kama uko hatarini sasa hivi, piga 112.

  • Dawati la Jinsia (Polisi)

    Masaa 24, siku 7

    Bure kupiga, kila siku. Si lazima utaje jina lako kuunganishwa.

    112
  • Simu ya Mtoto

    Bure, masaa 24

    Bure kupiga. Washauri waliofunzwa hujibu kwa Kiswahili na Kiingereza.

    116
  • TCRA — mawasiliano

    Jumatatu hadi Ijumaa

    Bila malipo. Kwa kuripoti maudhui au tatizo la akaunti moja kwa moja kwa mdhibiti.

    0800 110 023
  • Ushauri wa Kisaikolojia

    Masaa ya kazi

    Gharama za kawaida za simu zinaweza kutumika. Vikao ni vya siri.

    +255 22 215 0500

Au ripoti kwa siri

Afisa aliyefunzwa atakutafuta kwa njia salama uliyochagua, ndani ya masaa machache.

Ripoti Sasa

Salama Online

Jukwaa la kuripoti ukatili wa kijinsia unaofanyika mtandaoni — kwa wanawake, vijana, waandishi wa habari, watetezi wa haki za binadamu, na yeyote aliyeathirika.

Mradi wa Mulika Tanzania

Sheria na Uzingatiaji

Jukwaa hili linafuata Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi, 2022 na Sheria ya Makosa ya Mtandao, 2015.

Washirika

TCRA · Dawati la Jinsia na Watoto (Polisi) · PDPC · Asasi za kiraia · Washirika wa UNFPA

TCRAPDPCUNFPA

© 2026 Salama Online · Una salama hapa.

Dharura